ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษา นายอภิชาติ ตันติวัตร นางสาวธัญวรรณ เทพสงค์ นายอภิสิทธิ์ ฉิมมาลี นักศึกษสาขาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร คณะวิทยาศาสตร์และเทคโลยี และนางสาวชนิตา สว่างจันทร์ สาขานิเทศศาสตร์วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม และ อาจารย์ที่ปรึกษา ผศ.ดร.วันเพ็ญ แสงทองพินิจ ที่คว้ารางวัลชนะเลิศในการประกวด Food Innovation Contest 2018/2019 ในรุ่น light weight ระดับปริญญาตรี ในหัวข้อ Better Food